ราคา 4700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

ภัทรีดา ดา
0892351551
2023-06-24 13:50:00.0
เลขที่ประกาศ: 447380

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 64 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ Supalai Lite รัชดาฯ-นราธิวาส-สาทร (ศุภาลัย ไลท์ รัชดา-นราธิวาส-สาทร) - 4700000 บาท ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
ขาย 4700000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Noble Refine Sukhumvit 26 - 65000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Buthong
เช่า 65000.00 บาท
เช่า คอนโด ลัดดา พลัส คอนโด วิวทะเล ใกล้ห้าง เดินทางสะดวก
เช่า 10000.00 บาท
Condo for sale at Serene Place Sukhumvit 24 - B-0138 - คอนโด ขาย
ขาย 10900000.00 บาท
ให้แจ้งรหัส CS04-085 The Trust Residence Pinklao แบบ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 33 ตร.ม ชั้น 16
ขาย 2399000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Noble Refine Sukhumvit 26 - 47000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nid Nid
เช่า 47000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Art @ Thonglor 25 ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แบ่งพื้นที่ใช้สอยมาได้ดี
เช่า 45000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น 32 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีบางอ้อ
เช่า 10000.00 บาท
ขาย และ เช่า คอนโด Life Ratchadapiseak แบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 ขนาด 47 ตร.ม ทิศเหนือ
เช่า 22000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 204 sqm 1400 per sqm
เช่า 285600.00 บาท
clear